Bayani
Ƙanshi mai kwantar da hankali da ƙasa na Haɗin Haɓakawa shine haɗin sihiri na Lavender, Cedarwood, Coriander, Ylang Ylang, Marjoram, Roman Chamomile, Vetiver, ƙirƙirar yanayi mai natsuwa, kwanciyar hankali. Aiwatar da digo ɗaya zuwa biyu zuwa hannaye da numfasawa cikin yini don taimakawa rage matsalolin yau da kullun na rayuwa, ko watsawa da daddare a matsayin wani ɓangare na ingantaccen aikin barci ko yin amfani da Lavender a cikin Serenity don taimakawa shuruwar jariri ko yaro mara natsuwa. Yada Haɗin Haɓakawa tare da Restful Complex Softgels don taimaka muku samun mafarkai masu daɗi da kyakkyawan barcin dare.
Amfani
- Watsawa cikin dare don taimakawa jinjiri ko yaro mara nutsuwa.
- Aiwatar zuwa gindin ƙafafu a lokacin kwanta barci don taimakawa kwance kafin barci. Yi amfani da haɗin gwiwa tare da Restful Complex Softgels don ingantaccen tasiri.
- Shaka kai tsaye daga hannaye ko yadawa cikin yini don ƙanshi mai daɗi.
- Ƙara digo biyu zuwa uku a cikin wanka mai dumi tare da gishirin Epsom don ƙirƙirar annashuwa, sabuntawa.
- Aiwatar da digo biyu zuwa uku zuwa bayan wuyansa ko a zuciya don taimakawa wajen samun kwanciyar hankali.
Hanyoyi don Amfani
Amfanin kamshi:Ƙara digo uku zuwa huɗu zuwa mai watsawa zaɓi.
Amfani na musamman:Aiwatar da digo ɗaya zuwa biyu zuwa wurin da ake so. Tsarma da mai mai ɗaukar nauyi don rage duk wani hankali na fata. Duba ƙarin matakan tsaro a ƙasa.
Tsanaki
Matsalolin fata mai yiwuwa. A kiyaye nesa da yara. Idan kana da ciki, jinya, ko ƙarƙashin kulawar likita, tuntuɓi likitan ku. Guji cudanya da idanu, kunnuwa na ciki, da wurare masu hankali.
Tukwici Amfani:
- Yawa da dare don kwantar da jariri ko yaro mara natsuwa.
- Aiwatar zuwa gindin ƙafafu a lokacin kwanta barci don taimakawa kwance kafin barci.
- Shaka kai tsaye daga hannaye ko watsa cikin yini don taimakawa rage tashin hankali.
- Ƙara digo biyu zuwa uku a cikin wanka mai dumi tare da gishirin Epsom don ƙirƙirar annashuwa, sabuntawa.
- Aiwatar da digo biyu zuwa uku zuwa bayan wuyansa ko a kan zuciya don jin natsuwa da kwanciyar hankali.