shafi_banner

samfurori

Farashin Jumla Mai Mahimmanci Sandalwood 100% Na Halitta Tsabtace

taƙaitaccen bayanin:

Amfani

Yana haɓaka nutsuwa, tunani da ruhi.

Amfani da Man Fetur na Sandalwood

Wanka & Shawa

Ƙara digo 5-10 a cikin ruwan wanka mai zafi, ko yayyafa cikin tururi mai shawa kafin shiga don gwanintar wurin shakatawa a gida.

Massage

8-10 saukad da muhimmanci mai a kowace oza 1 na mai ɗaukar kaya. Aiwatar da ɗan ƙaramin adadin kai tsaye zuwa wuraren damuwa, kamar tsoka, fata, ko haɗin gwiwa. Yi aikin mai a hankali a cikin fata har sai ya cika.

Numfashi

Shakar tururin ƙamshin kai tsaye daga kwalaben, ko sanya ɗigon digo-digo a cikin ƙonawa ko mai watsawa don cika daki da ƙamshinsa.

Ayyukan DIY

Ana iya amfani da wannan mai a cikin ayyukan DIY na gida, kamar a cikin kyandir, sabulu da sauran kayan kula da jiki!

Yana Haɗuwa Da Kyau

Bergamot, Black Pepper, Cinnamon Bark, Cinnamon Leaf, Clary Sage, Clove, Coriander, Cypress, Frankinsense, Galbanum, Innabi, Jasmine, Lavender, Lemon, Mandarin, Myrrh, Rose, Orange, Palmarosa, Patchouli, Peppermint, Sweet Fennell, Yingila Yngila, Vetiver.


  • Farashin FOB:US $0.5 - 9,999 / yanki
  • Yawan Oda Min.Guda 100/Kashi
  • Ikon bayarwa:10000 Pieces/Perces per month
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Man Sandalwoodyana da kamshi mai arziƙi, mai daɗi, ɗan itace, ɗanɗano da ƙamshi mai daɗewa. Yana da alatu, kuma balsamic tare da ƙamshi mai laushi mai laushi. Wannan 100% tsarki ne kuma na halitta.Sandalwood Essential Oilya fito daga itacen sandalwood. Yawanci ana distilled shi daga billets da guntuwar da ke fitowa daga itacen zuciyar bishiyar, kuma ana amfani da shi a cikin kayan gida da yawa. Hakanan za'a iya fitar da shi daga sapwood, amma zai zama mafi ƙarancin inganci.









  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana