shafi_banner

Kayayyaki

  • Numfashi Muhimman Man Mai Tsabtace Mai Tsirrai Don Tsabtace Numfashi

    Numfashi Muhimman Man Mai Tsabtace Mai Tsirrai Don Tsabtace Numfashi

    Amfani

    Sauƙin Numfasawa

    Wannan cakuda mai mai mahimmanci na iya taimakawa don rage cunkoso, kwantar da hankalin hanyoyin iska, da inganta numfashi gabaɗaya. Yana inganta ikon huhu don karɓar iska mai zurfi a cikin hanyar iska kuma yana inganta numfashi mai haske da ƙoƙari.

    Yana Inganta Lafiyar Numfashi

    Numfashi Essential Oil haɗuwa yana taimakawa wajen magance cunkoso na numfashi. Wannan haɗin yana inganta ƙarfin huhu don jawo iska mai zurfi cikin hanyoyin iska yayin da kuma yana kawar da damuwa da mura, ciwon kai, tari, har ma da tarin fuka.

    Yana maganin Tari

    Numfashin mahimmancin man mai yana da ƙayyadaddun abubuwa da halayen antispasmodic waɗanda ke taimakawa wajen magance matsalolin numfashi ciki har da tari da sanyi. Har ila yau, ya ƙunshi halayen anti-allergenic na halitta wanda ke taimakawa wajen yaki da kamuwa da cuta da kuma maganin bushewar tari.

    Amfani

    Yaki Bacteria & Kwayoyin cuta

    Wannan cakuda yana dauke da magungunan kashe kwayoyin cuta, maganin kashe kwayoyin cuta, da kuma maganin kashe kwayoyin cuta wadanda ke taimakawa wajen yaki da cututtuka da kuma kawar da gubobi daga jiki. Hakanan yana ba da kariya daga ƙananan ƙwayoyin cuta da kuma rage cunkoso da cunkoso.

    Yana magance Ciwon Maƙogwaro

    Numfashi mai mahimmanci gauraya yana da amfani ga ciwon makogwaro saboda yana taimakawa wajen rushewar gamji wanda zai iya tasowa a cikin tsarin numfashi kuma yana rage radadin da ke hade da ciwon makogwaro, don haka yana rage alamun cututtuka na numfashi.

    Yana Rage Kumburi

    Wannan mahimman kayan haɗin mai shine menthone, menthol, da eucalyptol, waɗanda ke taimakawa wajen rage cunkoso na numfashi da kuma kawar da kumburi. Hakanan yana rage kumburin makogwaro da rashin jin daɗi da kumburin kumburi ya haifar.

  • Babban Matsayin Aromatherapy Jumla Haɗin Mai Mai Rage Jiki Massage

    Babban Matsayin Aromatherapy Jumla Haɗin Mai Mai Rage Jiki Massage

    Amfani

    Yana wartsake yanayi

    Mahimman mai a cikin gauran man mai na Relax an zaɓi a hankali don haɓaka kwanciyar hankali, yanayin kwanciyar hankali. Wannan gauraya mai tsaftataccen mai sun yi amfani da su don wartsake yanayin ku ta hanyar rage tashin hankali, damuwa, da tsoro.

    Yana Inganta Barci

    Wannan cakuda mai mahimmanci yana da ƙamshin fure mai laushi wanda ke kwantar da hankali da damuwa. Yana kawar da wari daga cikin ɗakin ku kuma yana sanyaya wuraren da ke kewaye da ku ta hanyar rage warin guba kuma yana taimakawa cikin barci mai kyau.

    Yana kawar da damuwa

    Haɗa Relax Blend tare da mai mai ɗaukar nauyi don ƙirƙirar naku wanka da mai na jiki ko watsa shi don shakatawa da daidaitawa. Yana kwantar da ku lokacin da kuke buƙatar goyon bayan motsin rai.

    Amfani

    Yana wartsake yanayi

    Mahimman mai a cikin gauran man mai na Relax an zaɓi a hankali don haɓaka kwanciyar hankali, yanayin kwanciyar hankali. Wannan gauraya mai tsaftataccen mai sun yi amfani da su don wartsake yanayin ku ta hanyar rage tashin hankali, damuwa, da tsoro.

    Yana Inganta Barci

    Wannan cakuda mai mahimmanci yana da ƙamshin fure mai laushi wanda ke kwantar da hankali da damuwa. Yana kawar da wari daga cikin ɗakin ku kuma yana sanyaya wuraren da ke kewaye da ku ta hanyar rage warin guba kuma yana taimakawa cikin barci mai kyau.

    Yana kawar da damuwa

    Haɗa Relax Blend tare da mai mai ɗaukar nauyi don ƙirƙirar naku wanka da mai na jiki ko watsa shi don shakatawa da daidaitawa. Yana kwantar da ku lokacin da kuke buƙatar goyon bayan motsin rai.

  • Haɗin Console Mai Zafafan Siyar da Man Mai Mahimmanci Don ƙamshin Diffuser

    Haɗin Console Mai Zafafan Siyar da Man Mai Mahimmanci Don ƙamshin Diffuser

    Amfani

    Kamshi yana sanyaya rai
    Yana aiki azaman aboki yayin da kuke aiki zuwa ga bege
    Yana haifar da haɓakawa, yanayi mai kyau

    Amfani

    • Watsawa a lokutan asara don ƙamshi mai daɗi
    • Aiwatar a kan zuciya safe da dare don tunatarwa don yin haƙuri da waraka da tunani mai kyau.
    • Aiwatar da digo ɗaya zuwa biyu zuwa ƙwan riga ko gyale da ƙamshi tsawon yini.

    Hanyoyi don Amfani:

    Yaduwa:Yi amfani da digo ɗaya zuwa biyu a cikin diffuser ɗin da kuka zaɓa.
    Amfani na musamman:Aiwatar da digo ɗaya zuwa biyu zuwa wurin da ake so. A tsoma shi da man kwakwa mai Rarrabuwar doTERRA don rage duk wani hankali na fata.

  • Aromatherapy Yana Haɗa Mai Kyawun Matsalolin Barci Mai Sauƙaƙe Hantsi

    Aromatherapy Yana Haɗa Mai Kyawun Matsalolin Barci Mai Sauƙaƙe Hantsi

    Amfani

    Aromatherapy

    Abubuwan warkewa na Kyakkyawan Barci Essential Oil Blend yana taimaka muku sauƙaƙe tunanin ku da bacci mafi kyau da dare. Zuba digo-digo kaɗan a cikin mai yaɗa kayan ƙanshi don kwantar da hankalin kanku da samun ingantacciyar lafiya da walwala.

    Rage damuwa

    Tare da mahimman mai masu haifar da bacci, Kyakkyawan Saƙon Essential Oils Blend yana taimakawa rage tashin hankali daga hankali da jiki don kyakkyawan baccin aromatherapy. Gano mafi kyawun yanayi tare da kyakkyawan tunani lokacin da kuke amfani da mai na barci don masu watsawa.

    Yana kwantar da Ciwon tsoka

    Antispasmodic da rage raɗaɗi Properties na Good Barci Muhimmancin Man Man Fetur yana taimakawa wajen sauƙaƙa matsananciyar tsoka da rauni. Amfaninsa masu tasiri kuma yana magance batutuwa kamar ciwon baya, ciwon haɗin gwiwa, ciwon tsoka, da dai sauransu.

    Amfani

    Daki Freshener

    Kyakkyawan Barci Essential man blends suna da ƙamshi na fure mai laushi wanda ke kwantar da hankali da damuwa. Yana kawar da wari mai banƙyama daga ɗakin ku kuma yana wartsakar da kewayen ku ta hanyar rage warin kayan guba.

    Kyandir masu kamshi

    Ajiyewa da ƙamshi mai daɗi na Kyakkyawan Barci Essential Oil Blend yana haifar da kyawawan halaye na annashuwa. Yin kyandir mai ƙamshi ta amfani da wannan gauraya da yin amfani da shi a cikin ɗakin kwana zai kwantar da hankalin ku da kuma karkatar da hankalin ku don shakatawa.

    Man Massage

    Dumi tausa tare da Kyakkyawan Barci Muhimman Man Man Fetur yana taimaka muku kawar da tsokar tsoka. An tsara shi musamman don amfani da man tausa, za ku iya shafa ɗigon digo a ƙafafu da tafin ƙafarku ko ƙara shi a cikin man tausa don samun matsakaicin hutu yayin barci.

  • Natural Angelica Tushen Oil 100% tsarki da na halitta Angelica man

    Natural Angelica Tushen Oil 100% tsarki da na halitta Angelica man

    Amfanin Mai mahimmancin Angelica

    Ƙanshi mai launin kore na man Angelica yana tunatar da mu da gandun daji masu shiru inda za ku iya fita daga damuwa.

    • Yana Goyan bayan Lafiyar Mata
    • Cibiyoyi
    • Abubuwan ɗagawa
    • Yana goyan bayan numfashi
    • Yana ba da kuzari
    • Yana Haɓaka Zagayawa
    • Yana detoxites

    Shawarwari Amfani

    • Huta - Barci

    Bari Angelica ta kare ku yayin da kuke barci! Yada 'yan digo-digo don ƙarfafa nutsuwar hankali, nutsuwar zuciya, da hutawa mai sabuntawa.

    • Numfashi - Lokacin sanyi

    Numfashi a fili da zurfi tare da man fetur mai mahimmanci na Angelica. Yi inhaler don tallafawa rigakafi da buɗe numfashi yayin lokacin sanyi.

    • Relieve - Ciwo

    Ciwon tausa, taushi tsokoki da haɗin gwiwa tare da haɗin mala'ika don dawo da ta'aziyya da sauƙi na motsi.

  • Kulawar Fata Mayya Hazel Oil Yana Warkar da Mai Muhimmanci

    Kulawar Fata Mayya Hazel Oil Yana Warkar da Mai Muhimmanci

    Akwai nau'ikan mayya da dama, amma Hamamelis virginiana, ɗan tsiro ne a Arewacin Amurka, shine aka fi yawan aiki a cikin magungunan jama'ar Amurka. (1). Ana shirya shayi da man shafawa daga haushi da ganye. Furanni ne masu launin rawaya masu haske waɗanda ke tsiro akan ƙaramin bishiya waɗanda ke taimakawa rage kumburi, kwantar da fata mai haushi, da rage halayen rashin lafiyan. ’Yan asalin ƙasar Amirka ne suka fara gane wannan shuka. Binciken da aka yi bita na tsara ya nuna cewa bishiyar mayya suna da ayyuka masu kima saboda kaddarorinsu da fa'idodinsu. Witch hazel an san shi da kyau don ikonsa na rage kumburi da kuma kwantar da fata mai laushi kuma galibi ana amfani dashi akan fata da fatar kan mutum.

    Amfani

    Akwai amfani da yawa don mayya hazel, daga jiyya na kwaskwarima na halitta zuwa hanyoyin tsaftace gida. Tun zamanin d ¯ a, Arewacin Amirka sun tattara wannan abu na halitta daga shukar mayya, suna amfani da shi don wani abu daga inganta lafiyar fata don kawar da cututtuka da karya kan kwari masu matsala. Ƙunƙarar ƙoƙon kai don tuntuɓar dermatitis, wannan mai, da sauran kayan mayya sun tabbatar da amfani sosai ga mutane.

    Yana kwantar da fata kuma yana rage haushi yayin aiki azaman astringent, yana tilasta kyallen jikin ku don takurawa don taimakawa cikin raguwar pores. Ta yin wannan, za ku iya dakatar da ƙwayoyin cuta masu cutar da fata daga haifar da kuraje. Saboda fa'idarsa ga masu fama da fata mai kiba, mayya hazel ana yawan saka shi cikin magungunan kuraje da yawa.

    Mayya hazel alheri ne don yaƙar alamun tsufa. Yana ƙarfafa fata kuma yana da wadatar antioxidants waɗanda ake buƙata don yaƙar alamun tsufa. Witch hazel yana haɓaka samar da collagen kuma yana haɓaka elasticity na fata.

  • Therapeutic Grade Tsarkake Halitta Melissa Essential Oil don Kamshin fata

    Therapeutic Grade Tsarkake Halitta Melissa Essential Oil don Kamshin fata

    Amfani

    Yana Inganta Lafiya

    Melissa man yana tabbatar da cewa duk tsarin yana aiki da kyau ta hanyar yin aiki a matsayin tonic wanda ke kiyaye duk abin da ke cikin tsari. Yana haɓaka rigakafi kuma yana ba da ƙarin ƙarfi.

    Yana Hana Cutar Kwayoyin cuta

    Man Melissa yana da abubuwan kashe kwayoyin cuta kuma an gano yana da tasiri wajen hana cututtukan ƙwayoyin cuta a cikin hanji, hanji, urinary fili, da koda.

    Yana kawar da kumburi

    Gas da ke taruwa a cikin hanji ana fitar da man melissa ne. Yana da matukar tasiri wajen fitar da iskar gas ta hanyar rage tashin hankali a cikin tsokoki na ciki da kuma kawar da abubuwa kamar kumburi da kumburi.

    Amfani

    Bacin rai

    Sanya digon man Melissa a cikin tafin hannunka, shafa tsakanin hannayenka, kofi a kan hanci da bakinka kuma yin numfashi a hankali har zuwa 30 seconds ko fiye. Yi wannan kullun ko yadda ake so.

    Eczema

    A tsoma digo 1 na man Melissa tare da digo 3-4 na mai mai ɗaukar kaya kuma a shafa ɗan ƙaramin yanki sau 1-3 a rana.

    Taimakon Taimako

    Massage 1 sauke a kan hasken rana plexus da zuciya. Yana da sauƙi mai kwantar da hankali a cikin ƙananan allurai, kuma an yi imani da kwantar da hankali.

  • Mafi Ingantattun Ingantattun Magungunan Jiki Tsabtataccen Mai Mahimmancin Mai Myrtle

    Mafi Ingantattun Ingantattun Magungunan Jiki Tsabtataccen Mai Mahimmancin Mai Myrtle

    Amfani

    Farfadowa yayin da yake sauƙaƙe damuwa lokaci-lokaci. Yana ƙarfafa haɗin kai. Yana goyan bayan kwanciyar hankali.

    Amfani

    Wanka & Shawa

    Ƙara digo 5-10 a cikin ruwan wanka mai zafi, ko yayyafa cikin tururi mai shawa kafin shiga don gwanintar wurin shakatawa a gida.

    Massage

    8-10 saukad da muhimmanci mai a kowace oza 1 na mai ɗaukar kaya. Aiwatar da ɗan ƙaramin adadin kai tsaye zuwa wuraren damuwa, kamar tsoka, fata, ko haɗin gwiwa. Yi aikin mai a hankali a cikin fata har sai ya cika.

    Numfashi

    Shakar tururin kamshi kai tsaye daga kwalbar, ko sanya digo kadan a cikin injin konewa ko diffuser don cika daki da kamshinsa.

    Ayyukan DIY

    Ana iya amfani da wannan mai a cikin ayyukan DIY na gida, kamar a cikin kyandir, sabulu, da sauran kayan kula da jiki!

  • Babban Ingantacciyar Girman Gashi Ginseng Tushen Mai Tsabtataccen Ginseng Essential Oil

    Babban Ingantacciyar Girman Gashi Ginseng Tushen Mai Tsabtataccen Ginseng Essential Oil

    Amfani

    Kyakkyawan permeability, m fata mai ɗorewa

    Tsire-tsire suna fitar da mahimmin mahimmanci, ba ya ƙunshi duk wani nau'in haɗakar sinadarai, kaddarorin masu laushi, na iya yin tasiri da kuma dawwama ga fata, sa fata santsi, m, taushi.

    Cire wrinkles, jinkirta tsufa na fata

    Zai iya yin aiki kai tsaye da sauri akan ƙwayoyin dermal, sauƙaƙe wrinkles mai zurfi ko layi mai kyau, inganta elasticity na fata, da jinkirta tsufa na fata.

    Mai shayarwa da moisturizing, da kunkuntar pores

    Yana da sakamako mai laushi, wanda zai iya shiga cikin sauri cikin ciki na fata kuma ya taimaka wajen gyara cuticle na fata.

    Amfani

    Jinkirta tsufan fata

    2 saukad da ginsengmai+ 1 digo na fure + man almond mai zaki 10 ml —- shafa.

    Haɓaka rigakafi da juriya

    ginsengmai3 digo na -- turaren wuta kyafaffen.

    Dumama gas na shakatawa

    ginsengmaidigo 2 + Rosemary digo 1 —— hayakin turare ko wankan kumfa.

  • Farashin masana'anta 100% Tsaftataccen Mai Rosalina Mai warkewar Daraja Mahimmin Mai

    Farashin masana'anta 100% Tsaftataccen Mai Rosalina Mai warkewar Daraja Mahimmin Mai

    Amfani

    • Rosalina Australiya Essential Oil sanannen sananne ne don maganin antiseptik, spasmolytic da anticonvulsant Properties.
    • Man ne mai ban sha'awa ga cunkoso na numfashi na sama da cututtuka, musamman a kananan yara.
    • Yana da wani m expectorant tare da kyau anti-cututtuka Properties, kazalika da kasancewa warai shakatawa da calming wanda ia taimako a lokutan damuwa da rashin barci.

    Amfani

    Huta - Damuwa

    A nutse a cikin wanka mai dumi sannan a bar damuwa ta rana ta narke - ƙara man wanka da aka yi da rosalina da aka diluted a cikin jojoba.

    Numfashi - Lokacin sanyi

    Kuna jin cushe a cikin kai? Yi inhaler tare da rosalina don taimakawa buɗe numfashi da tallafawa lafiya.

    Complex - Kula da fata

    Spritz fuskarka tare da toner na rosalina na halitta don kwantar da jajayen ja da rage yuwuwar fashewar bacin rai.

  • Zafafan Sayar 100% Tsabtataccen Man Tangerine Mai Muhimmanci Don Aromatherapy

    Zafafan Sayar 100% Tsabtataccen Man Tangerine Mai Muhimmanci Don Aromatherapy

    Amfani

    Sothes Kankara

    Idan fatar kanku ta bushe, zaku iya tausa man tangerine bayan kun hada shi da man gashin ku na yau da kullun. Zai sake farfado da gashin kai, sannan kuma zai hana samuwar dandruff.

    Magance Rashin Ciki

    Idan kina da wani tabo a fuskarki ko jikinki, to kina iya amfani da man tangerine domin warkar da su. Hakanan za'a iya ƙarawa zuwa lotions, moisturizers, da creams don sakamako iri ɗaya.

    Sautin Barci

    Idan kuna cikin yanayin rashin bacci, zaku iya watsa man tangerine a cikin injin humidifier ko diffuser. Zai kwantar da hankalin jijiyoyi kuma ya taimaka maka barci mai kyau da dare.

    Amfani

    Kayayyakin Maganin Ciwo

    Idan tsokoki sun yi rauni ko sun yi rauni ko suna fama da ciwon tsoka, za ku iya tausa shi a yankin da abin ya shafa. Man Tangerine Essential kuma yana ba da taimako daga maƙarƙashiya da maƙarƙashiya.

    Aromatherapy Oil

    Kamshi mai daɗi na man tangerine zai rage damuwa da rashin kwanciyar hankali da sauri. Don haka, dole ne ka watsar da shi ko ƙara shi a cikin injin vaporizer.

    Kayayyakin Girman Gashi

    Yin amfani da man Tangerine akai-akai don dalilai na kula da gashi zai sa gashin ku yayi haske da ƙarfi. Hakanan zai inganta saurin girma na gashin ku.

  • Samar da Masana'antu Babban Ingancin Mai Zanthoxylum Mai Dafaffen Mai

    Samar da Masana'antu Babban Ingancin Mai Zanthoxylum Mai Dafaffen Mai

    Amfani

    1. Kasancewa mai arziki a cikin linalool, kuma yana dauke da limonene, methyl cinnamate da cineole, ana amfani dashi a masana'antar kamshi da dandano.
    2. Ana amfani da shi azaman kayan ɗanɗano a cikin masana'antar kayan zaki da kuma wajen kera abubuwan sha masu laushi. Hakanan ana amfani dashi a cikin masana'antar harhada magunguna da turare.
    3. Yana da amfani ga tsarin jin tsoro kuma yana da amfani wajen magance matsalolin da ke da alaka da damuwa kamar ciwon kai, rashin barci da tashin hankali. Da amfani a cikin lura da wurare dabam dabam, tsokoki da haɗin gwiwa rikitarwa da kuma sauqaqa amosanin gabbai, kumburi gidajen abinci, muscular zafi, rheumatism da sprains.

    Amfani

    1. Amfanin Aromatherapy: Lokacin da ake watsawa ta amfani da mai watsawa a lokacin kwanta barci, mai yana da matukar kwantar da hankali ga jijiyoyi kuma yana da amfani ga tunani. Yana da kwantar da hankali da kwanciyar hankali.
    2. Amfanin Turare: Ƙanshi mai ban sha'awa da sha'awa tare da bayanin fure shine kyakkyawan gauraya don ƙirƙirar turaren unisex mai jan hankali.
    3. Amfani da Topical: Ana faɗin mahimman man Zanthoxylum kyakkyawan man tausa lokacin da aka haɗa shi da mai ɗaukar nauyi kamar man kwakwa.