shafi_banner

samfurori

Kunshin Musamman na OEM Halitta Petitgrain mahimman mai Petitgrain mai

taƙaitaccen bayanin:

  1. Wataƙila ɗayan mafi girman fa'idodin man fetur na Petitgrain shine ikonsa na haɓaka jin daɗi. Saboda sinadarai kayan shafa, Petitgrain mahimmancin mai zai iya taimakawa wajen samar da kwanciyar hankali, yanayi mai annashuwa don inganta jin daɗin shakatawa. Yi la'akari da sanya 'yan digo na Petitgrain akan matashin kai da kwanciya kafin ka kwanta don jin daɗin fa'idarsa. Hakanan zaka iya hada sauran mai masu shakatawa kamarLavenderkoBergamottare da Petitgrain akan gado don haɓaka yanayi mafi annashuwa.
     
  2. Petitgrain man ya dade da aka sani don amfani ga jiki lokacin da aka dauka a ciki. Shan Petitgrain a ciki zai iya taimakawa tsarin ciki kamar na zuciya da jijiyoyin jini, juyayi, narkewa, da tsarin rigakafi.* Don jin daɗin amfanin ciki na man Petitgrain don tsarin jiki, ƙara digo ɗaya zuwa biyu na mai zuwa ruwa ko wasu abubuwan sha.
     
  3. The shakatawa Properties na Petitgrain muhimmanci mai kuma iya zama da amfani ga tausa. Lokacin da kake son tausa ƙafafu mai annashuwa, tsoma ƴan digo na man Petitgrain daDoTERRA Rarraba Man Kwakwakafin a shafa hadin kan kasan kafafu. Yayin da kake shaka cikin kamshin mai na Petitgrain da kuma tausa ƙafafu, za ku ji annashuwa ba da daɗewa ba.
     
  4. Yayin da amfani da man fetur na Petitgrain na ciki zai iya taimakawa wajen inganta lafiyar tsarin jiki, yana iya taimakawa wajen inganta shakatawa da kwantar da hankali.
     
  5. Hakazalika da sauran citrus muhimmanci mai, Petitgrain man yana yin babban ƙari ga abin sha mai zafi. Idan kuna jin daɗin shan shayi na ganye ko wasu abubuwan sha masu zafi, la'akari da ƙara 'yan digo na man Petitgrain don taimakawa haɓaka dandano. Ba wai kawai za ku ji daɗin ɗanɗano na musamman na mai Petitgrain ba, amma kuma zaku amfana daga abubuwan kwantar da hankali da yake bayarwa.
     
  6. Don taimakawa rage bayyanar rashin lafiyar fata, la'akari da ƙara digo biyu na man Petitgrain zuwaMan Kwakwa Mai Rarrabuda kuma shafa shi zuwa ga tabo ko tabo. Lokacin amfani da sabon muhimmin mai a kai, yana iya zama taimako don gwada ɗan ƙaramin adadin mai akan fatar ku don tabbatar da cewa baya haifar da kowane irin hankali ko haushi. Saboda karfinsu, yana da mahimmanci kuma a tsoma mahimman mai tare da mai ɗaukar nauyi kafin amfani da su akan fata don taimakawa rage kumburin fata.
     
  7. Kuna son ƙirƙirar yanayi mai natsuwa a cikin gidanku, ofis, ko aji? Yada mai Petitgrain a cikin mahimman diffuser mai na zaɓi lokacin da kake son ƙirƙirar yanayi mai annashuwa, kwanciyar hankali. Hakanan zaka iya haɗa Petitgrain tare da sauran mai mai kwantar da hankali kamarBergamot,Lavender, koEucalyptusdon kara inganta shakatawa.
     
  8. Tare da fa'idodi ga tsarin jiki, man fetur na Petitgrain na iya ba da tallafin antioxidant lokacin ɗaukar ciki.DoTERRA Veggie Capdon karin abinci.*

  • Farashin FOB:US $0.5 - 9,999 / yanki
  • Yawan Oda Min.Guda 100/Kashi
  • Ikon bayarwa:10000 Pieces/Perces per month
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    An samo daga itacen lemu mai ɗaci,Petitgrain maiAn daɗe ana amfani da shi a cikin al'adun kiwon lafiya na gargajiya, don tsaftacewa, da kuma fa'idodi daban-daban na ciki.* Ana amfani da shi sosai a masana'antar turare, man Petitgrain yana ba da ƙamshi mai sabo, fure, kuma sau da yawa na ganye wanda ya sa ya zama na musamman da amfani a wurare daban-daban. Daga inganta barci mai natsuwa don tallafawa aikin rigakafin lafiya, amfani da man fetur na Petitgrain da fa'idodi tabbas yana da nisa da tasiri.









  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana