-
Mahimmancin turaren wuta
Man ƙona turare yana da fa'ida iri-iri iri-iri, daga haɓaka zaman tunani zuwa sabunta tsarin kula da fata. Taimakawa jin daɗin rayuwar ku gaba ɗaya tare da fa'idodin wannan man da aka yi bikin. Amfanin Mahimmancin Fararen Turare Cike da monoterpenes masu kamshi kamar alpha-pinene, limon...Kara karantawa -
Man Avocado Ga Gashi
Amfanin Man Avocado Ga Gashi 1. Yana Qarfafa Gashi Daga Tushen Man avocado yana da abubuwa masu amfani iri-iri, wanda wasu daga cikinsu na iya ƙara kwararar jini zuwa fatar kai da samar da abinci mai gina jiki ga gashi. Yana yiwuwa a yi ƙarfi da gyara gashin kai ɗaya ɗaya, kuma a lokaci guda ti ...Kara karantawa -
Man Sesame Domin Samun Lafiyar Gashi Da Lafiyar Kan Kanshi
Man Sesame don gashi yana da yawa kuma yana da abubuwan amfani da yawa ga gashi. Muga amfanin man sesame ga gashi. 1. Man Don Girman Gashi Man Sesame yana ƙarfafa gashi. Sai ki samu man sesame dinki ki shafa a kai. Yanzu tausa gashin kai yana jin dumi, wanda ke nufin cewa akwai ...Kara karantawa -
Menene amfani da fa'idar Lemun tsami mai mahimmanci?
Lemon mahimmancin man fetur shine sananne don ƙamshi mai haske da aikace-aikace iri-iri. Wannan sabon abokin “zest” ne da zaku iya dogara da shi don ƙarfafa hankalin ku, tare da ƙamshin da ke ƙarfafa yanayi mai ɗagawa. Hakanan zaka iya amfani da man lemun tsami don cire manne mai ɗanɗano, yaƙi da wari mara kyau, da haɓaka ...Kara karantawa -
Mene ne Lavender muhimmanci man kuma abin da yake da kyau ga?
Tare da bayanin kula na fure da ƙanshi mai daɗi, Lavender muhimmin mai an yi amfani da shi sama da shekaru 2,500 ta mutane a duk faɗin al'adu a duk faɗin duniya. A tarihi, Masarawa da Romawa sun yi amfani da Lavender don sabunta tufafi da haɓaka ayyukan tsafta, amma amfanin Lavender esse ...Kara karantawa -
Marjoram hydrosol
Marjoram hydrosol ruwa ne mai warkarwa da kwantar da hankali tare da ƙamshi mai dacewa. Yana da ƙamshi mai laushi, mai daɗi amma mai ɗanɗano mai ɗanɗano mai ɗanɗano da alamun itace. Ana amfani da kamshin herby ta hanyoyi da yawa don samun fa'ida. Ana samun Organic Marjoram hydrosol ta hanyar tururi distillation na Origanum Majorana, wanda aka fi sani da ...Kara karantawa -
Lavender hydrosol
Lavender hydrosol wani ruwa ne mai shayarwa da sanyaya jiki, tare da kamshi mai dorewa. Yana da ƙamshi mai daɗi, mai kwantar da hankali da kuma ƙamshi na fure wanda ke da tasirin kwantar da hankali a hankali da kewaye. Organic Lavender hydrosol / tace ana samun shi azaman samfuri yayin hakar Lavender Essential ...Kara karantawa -
Black Currant Man Fetur
Black Currant Man Fetur Ana yin shi daga 'ya'yan itacen Black Currant masu girma na halitta. Dadi da ɗanɗanon ɗanɗano mai ɗanɗano baƙar fata currant yana sa kayan ƙafa su sha. Yana da ƙamshi dabam dabam wanda ke ƙara sabo ga shirye-shiryen girke-girke. Natural Black Currant Flavour Oil yana da dandano mai kama da tart gauraye da kunne ...Kara karantawa -
Bay Leaf Flavor Oil
Bay Leaf wani yaji ne wanda yake da kaifi da dandano. Organic Bay Leaf Flavoring Oil ne quite tsanani aromatically kazalika da dandano kamar yadda jigon Bay Bay yana da zurfi sosai. Hakanan yana da ɗanɗano mai ɗaci da ɗanɗano mai ɗanɗano wanda ya sa ya zama cikakke don shirye-shiryen dafuwa. Wannan dandano mai r ...Kara karantawa -
Gabatarwar eucalyptus muhimmanci mai
Eucalyptus Essential Oil Anyi daga ganye da furannin bishiyar Eucalyptus. An yi amfani da man Eucalyptus Essential Oil saboda kayan magani na ƙarni. Ana kuma kiransa da man Nilgiri. Yawancin man da ake hakowa daga ganyen wannan bishiyar. Tsarin da aka sani da steam distillatio ...Kara karantawa -
Gabatarwa na chamomile muhimmanci mai
Chamomile Essential Oil Chamomile Essential Oil Man ya zama sananne sosai saboda yuwuwar magani da kayan ayurvedic. Man chamomile wani abin al'ajabi ne na ayurvedic wanda aka yi amfani dashi azaman magani ga cututtuka da yawa tsawon shekaru. VedaOils yana ba da na halitta kuma 100% tsantsar chamomile Essential mai wanda ...Kara karantawa -
Mai Muhimmancin Clove
Watakila mutane da yawa ba su san clove muhimmanci mai daki-daki ba. A yau, zan kai ku don fahimtar mahimmancin mai na clove daga bangarori hudu. Gabatarwar Man Clove Essential Oil Clove ana hakowa daga busassun buds na fure, wanda a kimiyance ake kira Syzygium aromaticum ko Eugenia mota...Kara karantawa