-
Lavender muhimmanci mai
Gabatarwar Man Lavender Lavender muhimmin mai shine mafi amfani da mahimmancin mai a duniya a yau, amma fa'idodin lavender an gano zahiri sama da shekaru 2,500 da suka gabata. Saboda da karfi antioxidant, antimicrobial, magani mai kantad da hankali, calming da antidepressive Properties, lavender o ...Kara karantawa -
Itacen shayi Essential mai - mai gadin kula da fata ba makawa a lokacin rani
Mahimmancin itacen shayi na ɗaya daga cikin ƴan ƙaramin mai da za a iya shafa kai tsaye a fuska. Babban abubuwan da ke cikin sinadarai sune ethylene, terpineine, tsantsa mai mai lemun tsami, eucalyptol da kwakwalwar mai na sesame, wanda zai iya yin tasiri yadda ya kamata da kashe kwayoyin cuta, mai laushi da rashin haushi, mai karfi ...Kara karantawa -
Manyan amfanin man jojoba guda 15 ga fata
Man Jojoba wani sinadari ne na mu'ujiza don matsalolin fata iri-iri. Yana yaki da kuraje, kuma yana haskaka fata. Anan akwai babban amfanin man jojoba ga fata da mafi kyawun hanyoyin amfani da shi don samun fata mai sheki. Yana da mahimmanci a haɗa da abubuwan halitta a cikin tsarin kula da fata don sabunta fata. Jo...Kara karantawa -
Man Murya | Ƙarfafa Ayyukan rigakafi da Ƙaddamar da Jini
Menene Man Ma'a? Myrrh, wanda aka fi sani da "Commiphora myrrha" ɗan tsiro ne a ƙasar Masar. A zamanin d Misira da Girka, ana amfani da mur a turare da kuma warkar da raunuka. Ana fitar da mahimman man da aka samu daga shukar daga ganyen ta hanyar sarrafa tururi kuma yana da fa'ida ...Kara karantawa -
Man Fetur mai ƙarfi-Nutmeg Essential Oil
Idan kana neman man mai mahimmanci wanda ya dace da kaka da lokacin hunturu, to, nutmeg yana gare ku. Wannan dumamar man kayan yaji zai taimaka wajen sa ku ji daɗi a ranakun sanyi da dare. Kamshin mai shima yana taimakawa tare da bayyanawa da kuma mai da hankali don haka yana da kyau don ƙarawa akan tebur ...Kara karantawa -
Fa'idodin & Amfanin Mahimmancin Thyme
Shekaru aru-aru, an yi amfani da thyme a cikin al'ummomi da al'adu don ƙona turare a cikin tsattsarkan haikali, daɗaɗɗen ayyukan gyaran jiki, da kuma kawar da mafarkai. Kamar yadda tarihinsa ke da wadata da amfani iri-iri, fa'idodi da amfani da thyme iri-iri na ci gaba a yau. Haɗin sinadarai mai ƙarfi na kwayoyin halitta ...Kara karantawa -
Mahimmancin Turaren Farawa
Mai Muhimmancin Farawa Watakila mutane da yawa ba su san ainihin mai na lubban dalla-dalla ba. A yau, zan kai ku fahimtar mahimmin man ƙona turare ta fuskoki huɗu. Gabatarwar Man Fetur Mai Muhimmancin Turare An yi amfani da shi ga dubban y...Kara karantawa -
Man Mahimmanci na Mur
Myrrh Essential Oil Watakila mutane da yawa ba su san mur da muhimmanci mai daki-daki. A yau, zan dauke ku don fahimtar mahimmin mai na mur ta fuska hudu. Gabatarwar Mai Muhimmancin Man Myrrh wani sinadari ne, ko kuma sinadari mai kama da sap, wanda ya fito daga bishiyar Commiphora myrrha, gama gari a Afr...Kara karantawa -
Mai Mayya Hazel Yana Taimakawa Rayuwar Mu
Man mayu mayya hazel yana da matukar taimako ga rayuwar mu, bari mu kalli man mayu. Gabatarwar mai mayya hazel mai mayya-hazel, maganin mai mai launin rawaya mai haske, wani tsantsa ne na mayya hazel na Arewacin Amurka. Yana da astringent na halitta kuma an yi amfani dashi shekaru da yawa a cikin daban-daban ...Kara karantawa -
Man Alurar Pine Da Amfaninsa & Amfaninsa
Pine Needle Oil Pine mahimman mai shine mafi so ga masu aikin aromatherapy da sauran waɗanda ke amfani da mai don haɓaka lafiya da lafiya a rayuwa. Ga duk abin da kuke buƙatar sani game da man allura na Pine. Gabatarwar man allurar Pine mai allura, wanda kuma aka sani da "Scots Pine" ko ta...Kara karantawa -
Cedarwood Essential Oil
Cedarwood Essential Oil ne tururi distilled daga itacen Cedar bishiyar, wanda akwai da dama iri. Ana amfani dashi a aikace-aikacen aromatherapy, Cedarwood Essential Oil yana taimakawa wajen lalata muhallin cikin gida, korar kwari, hana haɓakar mildew, haɓaka ayyukan ƙwaƙwalwa, sake ...Kara karantawa -
Mahimmancin Mai Vetiver Sabon
Vetiver oil Vetiver, memba na dangin ciyawa, ana shuka shi saboda dalilai da yawa. Ba kamar sauran ciyawa ba, tushen tsarin Vetiver yana tsiro ƙasa, yana mai da shi manufa don taimakawa wajen hana yashwar ƙasa da samar da kwanciyar hankali. Man Vetiver yana da ƙamshi mai arziƙi, ƙamshi mai ban sha'awa wanda ake amfani da shi sosai a cikin p...Kara karantawa