shafi_banner

samfurori

Sabuwar man kwasfa na lemu mai zaki don Diffuser Cosmetic Skin Whitening

taƙaitaccen bayanin:

FALALAR DA AMFANIN:

  • Yana da ƙanshi mai daɗi, mai ɗagawa, citrus
  • Zai iya taimakawa rage bayyanar lahani idan an yi amfani da su a sama
  • Yana kawar da manne da ragowa daga saman da ba su da yawa
  • Zai iya ba da tallafin narkewa da rigakafi lokacin da aka ɗauke shi a ciki

FALALAR DA AMFANIN:

  • Yana da ƙanshi mai daɗi, mai ɗagawa, citrus
  • Zai iya taimakawa rage bayyanar lahani idan an yi amfani da su a sama
  • Yana kawar da manne da ragowa daga saman da ba su da yawa

Tsaro:

Wannan man ba shi da masaniyar taka tsantsan. Kada a taɓa amfani da mai ba tare da diluted ba, a cikin idanu ko membranes na gamsai. Kada ku ɗauka a ciki sai dai idan aiki tare da ƙwararren likita. Nisantar yara da dabbobi.

Kafin amfani, yi ɗan ƙaramin gwajin faci akan goshin ku na ciki ko baya. Aiwatar da ɗan ƙaramin ɗanɗano mai mahimmanci mai diluted kuma a rufe da bandeji. Idan kun fuskanci wani haushi, yi amfani da mai ko kirim mai ɗaukar hoto don ƙara tsarma mai mahimmanci, sannan ku wanke da sabulu da ruwa. Idan babu haushi ya faru bayan sa'o'i 48 yana da lafiya don amfani da fata.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Tare da ingantacciyar hali da ci gaba ga sha'awar abokin ciniki, ƙungiyarmu akai-akai tana haɓaka samfuranmu masu inganci don biyan bukatun masu amfani da ƙara mai da hankali kan aminci, amintacce, buƙatun muhalli, da haɓaka sabbin abubuwa.Man Turare Attar, tsarki da na halitta albasa muhimmanci mai, Mafi Karancin Mai Dakon Mai, Muna maraba da 'yan kasuwa daga gida da waje don tuntuɓar mu da kafa haɗin gwiwar kasuwanci tare da mu, kuma za mu yi babban aikin mu don bauta muku.
Sabon man kwasfa na lemu mai zaki don Diffuser Cosmetic Skin Farin Ciki:

Zaƙi orange muhimmanci mai, kamar da yawa citrus mai, ana amfani da tsaftacewa girke-girke domin ta limonene abun ciki da ayyuka a matsayin halitta degenreaser. Ana iya ƙara ƙamshi mai ƙarfi a cikin wanke jiki, sabulu, turare, da aikace-aikacen aromatherapy. Yana haɗuwa da kyau tare da sauran mai da yawa daga itace, citrus, zuwa fure-fure yana ƙara bayanin kula mai ɗaukaka. Orange mai zaki ba shi da haɗarin phototoxic.


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Sabuwar man kwasfa na lemu mai zaki don Diffuser Cosmetic Skin Whitening daki-daki hotuna

Sabuwar man kwasfa na lemu mai zaki don Diffuser Cosmetic Skin Whitening daki-daki hotuna

Sabuwar man kwasfa na lemu mai zaki don Diffuser Cosmetic Skin Whitening daki-daki hotuna

Sabuwar man kwasfa na lemu mai zaki don Diffuser Cosmetic Skin Whitening daki-daki hotuna

Sabuwar man kwasfa na lemu mai zaki don Diffuser Cosmetic Skin Whitening daki-daki hotuna

Sabuwar man kwasfa na lemu mai zaki don Diffuser Cosmetic Skin Whitening daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:

Komai sabon abokin ciniki ko tsohon abokin ciniki, Mun yi imani da dogon lokaci da amintaccen dangantaka don Sabon mai mai ɗanɗano mai ɗanɗano mai lemu don Diffuser Cosmetic Skin Whitening , Samfurin zai ba da damar zuwa duk faɗin duniya, kamar: Lesotho, Hamburg, Nairobi, Idan kuna buƙatar kowane samfuranmu, ko kuna da wasu abubuwan da za a samar, da fatan za a aiko mana da tambayoyinku, samfurori ko zane-zane. A halin yanzu, da nufin haɓaka cikin ƙungiyar kasuwanci ta duniya, muna sa ido don karɓar tayi don ayyukan haɗin gwiwa da sauran ayyukan haɗin gwiwa.






  • Wannan ƙwararriyar dillali ce, koyaushe muna zuwa kamfaninsu don siye, inganci mai kyau da arha. Taurari 5 Daga Gwendolyn daga Cape Town - 2017.11.01 17:04
    Ko da yake mu ƙaramin kamfani ne, mu ma ana girmama mu. Ingantacciyar inganci, sabis na gaskiya da kyakkyawan ƙima, muna girmama mu sami damar yin aiki tare da ku! Taurari 5 By Doris daga Amurka - 2017.05.02 18:28
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana