shafi_banner

samfurori

Kamshin Jasmine Lily Na Halitta Reed Diffuser Oil Linen Mai Kamshin Sandunan Diffuser

taƙaitaccen bayanin:

Sunan samfur: Nature Jasmine Lily Fragrance Reed Diffuser Oil
Wurin asali: Jiangxi, China
Sunan alama: Zhongxiang
albarkatun kasa: iri
Nau'in samfur: 100% tsantsar halitta
Grade: Therapeutic Grade
Aikace-aikace: Aromatherapy Beauty Spa Diffuser
Girman kwalban: 10ml
Packing: zaɓi da yawa
MOQ: 500 inji mai kwakwalwa
Takaddun shaida: ISO9001, GMPC, COA, MSDS
Rayuwar Shelf: Shekaru 3
OEM/ODM: iya


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Kamfanin yana ci gaba da aiwatar da manufar sarrafa kimiyya, babban inganci da ingantaccen inganci, babban abokin ciniki donShuka Cire Hydrosol Don Kula da fata, Hydrosol, Essential Oil Single, Idan kuna sha'awar samfuranmu, don Allah jin daɗin aiko mana da tambayar ku. Muna fata da gaske don kafa dangantakar kasuwanci mai nasara tare da ku.
Kamshin Jasmine Lily Na Halitta Reed Diffuser Oil Linen Mai Kamshi Mai Diffuser Tsakanin Tsare-tsaren:

Babban tasiri
Halitta Jasmine Lily Fragrance Reed Diffuser Oil yana da tasirin anti-mai kumburi, antibacterial, astringent, diuretic, softening, expectorant, fungicidal, da tasirin tonic.

Tasirin fata
(1) Abubuwan da ake amfani da su na astringent da antibacterial sun fi amfani ga fata mai laushi, kuma suna iya inganta kuraje da pimples;
(2) Yana kuma iya taimakawa wajen kawar da scabs, pus, da wasu cututtuka na yau da kullum kamar eczema da psoriasis;
(3) Lokacin da aka yi amfani da shi tare da cypress da lubban, yana da tasiri mai laushi a fata;
(4)Maganin gyaran gashi ne mai kyau wanda zai iya yaƙar ɗimbin ruwan sabulu da kyau da kuma inganta ƙwayar gashin kai. Abubuwan tsarkakewa na iya inganta kuraje, toshe pores, dermatitis, dandruff da gashi.

Tasirin jiki
(1) Yana taimakawa tsarin haifuwa da tsarin fitsari, yana kawar da rheumatism na kullum, kuma yana da tasiri mai kyau akan mashako, tari, hanci, phlegm, da dai sauransu;
(2) Yana iya daidaita aikin koda kuma yana da tasirin ƙarfafa yang.

Tasirin ilimin halayyar mutum: Za a iya kwantar da tashin hankali da damuwa ta hanyar kwantar da hankali na Jasmine Lily Fragrance Reed Diffuser Oil


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Kamshin Jasmine Lily Na Halitta Reed Diffuser Oil Linen Mai Kamshi Diffuser sanduna dalla-dalla hotuna

Kamshin Jasmine Lily Na Halitta Reed Diffuser Oil Linen Mai Kamshi Diffuser sanduna dalla-dalla hotuna

Kamshin Jasmine Lily Na Halitta Reed Diffuser Oil Linen Mai Kamshi Diffuser sanduna dalla-dalla hotuna

Kamshin Jasmine Lily Na Halitta Reed Diffuser Oil Linen Mai Kamshi Diffuser sanduna dalla-dalla hotuna

Kamshin Jasmine Lily Na Halitta Reed Diffuser Oil Linen Mai Kamshi Diffuser sanduna dalla-dalla hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:

Mai sauri kuma mai girma zance, sanar da masu ba da shawara don taimaka maka zaɓar samfurin daidai wanda ya dace da duk abubuwan da kake so, ɗan gajeren lokacin ƙirƙirar, alhakin babban inganci da sabis daban-daban don biyan kuɗi da jigilar kaya don Natural Jasmine Lily Fragrance Reed Diffuser Oil Linen Kamshin Diffuser Sticks, Samfurin zai samar da shi ga duk faɗin duniya, kamar: Wellington, Czech Republic, da gaske muna jin buƙatun ku, da fatan za a aiko mana da buƙatun ku, Czech Republic, da kuma Jamhuriyar Czech. amsa muku asap. Muna da ƙungiyar ƙwararrun injiniya don yin hidimar ku kawai game da kowane cikakken buƙatu. Za a iya aika samfurori marasa tsada don ku da kanku don fahimtar ƙarin bayani. A ƙoƙarin biyan buƙatunku, da fatan za ku ji daɗin tuntuɓar mu. Kuna iya aiko mana da imel kuma ku tuntube mu kai tsaye. Bugu da ƙari, muna maraba da ziyartar masana'antar mu daga ko'ina cikin duniya don fahimtar ƙungiyar mu. nd abubuwa. A cikin kasuwancinmu da 'yan kasuwa na ƙasashe da yawa, yawanci muna bin ka'idar daidaito da cin moriyar juna. A zahiri fatanmu ne zuwa kasuwa, ta hanyar yunƙurin haɗin gwiwa, kowane ciniki da abokantaka don cin moriyar junanmu. Muna fatan samun tambayoyinku.
  • Ma'aikatan sabis na abokin ciniki da mai siyarwa suna da haƙuri sosai kuma duk suna da kyau a Ingilishi, zuwan samfur shima ya dace sosai, mai kaya mai kyau. Taurari 5 Daga Gustave daga Honduras - 2018.11.28 16:25
    Manajan asusun kamfanin yana da ilimin masana'antu da ƙwarewar masana'antu, zai iya samar da shirin da ya dace daidai da bukatunmu kuma yayi magana da Ingilishi sosai. Taurari 5 Daga Jean daga Makka - 2018.12.22 12:52
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana