Mai Hyssop
Yadda ake amfani da man hyssop mai muhimmanci
1. Aromatherapy
Man Hyssop yana ɗauke da ƙamshi na fure da mai daɗi wanda zai iya aiki da kyau azaman ƙamshi na musamman a kusa da gidan ku.
Ƙara ƴan digo na man hyssop zuwa injin ɗinku na lantarki ko mai ƙone mai na iya taimakawa sauƙaƙe iskar lafiya da annashuwa, yayin da yayyafa wasu cikin wanka mai zafi na iya haɓaka yanayin numfashi kamar tari mai taurin kai.
2. Kula da fata
Man Hyssop yana da taushin gaske ta yanayi, kuma yana ɗauke da fa'idodi masu tasiri da yawa waɗanda zasu iya taimakawa wajen tsabtace fata kuma ba ta da haushi.
Gwada hadawa da man hyssop tare da man da kuka fi so - kamar man kwakwa ko man inabi - da amfani da shi azaman madadin tsarkakewa na halitta.
Hakanan zaka iya amfani da man hyssop ɗin da aka diluted don taimakawa tabo don magance kuraje.
Idan baku taɓa yin aiki tare da haɗa mahimman mai da mai mai ɗaukar kaya ba, zaku iya komawa zuwa jagorar dilution don wasu shawarwari masu taimako.
3. Massage
Ɗaya daga cikin fa'idodin hyssop mafi ƙarfi shine Properties na antispasmodic, wanda zai iya taimakawa rage zafi da spasms a cikin tsokoki na jiki.
Haɗa 'yan digo na man hyssop tare da mai ɗaukar kaya kuma a tausa cakuda a hankali zuwa wuraren da ke fama da ciwo.
4. Sabulu & Kyandir
Domin man hyssop yana da irin wannan nau'in bouquet daban-daban, yana yin ƙamshi mai ban sha'awa ga yawancin kyandirori na gida, sabulu, narke kakin zuma, da sauransu.
Muna ba da shawarar bin ingantaccen girke-girke kafin farawa, da nufin kyandir da sabulun samar da kayayyaki don nemo mafi kyawun kayan aiki a gare ku.