Daga cikin dukkanin man citrus, Mandarin Essential Oil galibi ana tsammanin yana da ƙamshi mafi daɗi, kuma yana da ƙarancin kuzari fiye da sauran man citrus ban da Bergamot Essential Oil. Ko da yake ba a samo shi a matsayin mai ban sha'awa ba, Mandarin Oil na iya zama mai mai ban sha'awa mai ban sha'awa. Abin ban sha'awa, yana haɗuwa da kyau tare da sauran mahimman mai da suka haɗa da citrus, fure, itace, kayan yaji da dangin mai. Mandarin Essential Oil yakan zama abin fi so ga yara. Idan ana son watsa man citrus a maraice kafin barci, Mandarin Essential Oil na iya zama mafi kyawun zaɓi.
Amfani
Da gaske ba za ku iya yin kuskure ba ta ƙara wannan mai zaki mai daɗi, citrusy mai mahimmanci a cikin tsarin kyawun ku. Idan kuna da matsala tare da kuraje, tabo, wrinkles, ko fata mara kyau, Mandarin Essential Oil zai iya taimakawa fata mai haske, lafiyayyen fata. Ba wai kawai wannan yana taimakawa wajen kula da lafiyar fata ba, yana taimakawa wajen inganta tsarin narkewa. Idan kuna jin ciwon ciki ko maƙarƙashiya, yi amfani da digo 9 na Mandarin a kowace oza na mai a cikin tausa na ciki don taimakawa wajen kawar da alamun. Kamar yawancin man citrus masu mahimmanci, zaku iya amfani da Mandarin don haɓaka samfuran tsabtace ku. Ƙanshinsa mai daɗi, ƙanshin citrus yana kawo ƙamshi mai daɗi, don haka babu tambaya me yasa wannan ba zai zama babban ƙari ga ayyukan DIY kamar masu tsaftacewa da gogewa ba. Musamman ma, zaku iya amfani da Mandarin Essential Oil don taimakawa inganta ƙamshin ɗakin da ba a taɓa gani ba. Kawai watsa shi cikin iska ta hanyar sanya ɗigon digo a cikin diffuser ɗin ku don ɗaukar fa'idodinsa masu daɗi. Mandarin mahimmancin man ana ɗaukar tonic don lafiyar tsarin narkewa. Don ciwon ciki da ke haifar da maƙarƙashiya da iska aikin antispasmodic zai iya ba da taimako. Hakanan ana la'akari da Mandarin kuma yana hana kumburi kuma yana iya taimakawa sauƙaƙe ɓacin rai wanda ke haifar da allergies ko wasu kumburi. Man fetur mai mahimmanci zai iya taimakawa wajen tayar da gallbladder da tallafawa mai kyau narkewa.
Yana Haɗuwa Da Kyau
Basil, barkono baƙar fata, chamomile roman, kirfa, clary sage, clove, turare, geranium, innabi, jasmine, juniper, lemun tsami, mur, neroli, nutmeg, palmarosa, patchouli, petitgrain, fure, sandalwood, da ylang ylangylang
Matakan kariya
Wannan man zai iya haifar da hankalin fata idan oxidized. Kada a taɓa amfani da mai ba tare da diluted ba, a cikin idanu ko membranes na gamsai. Kar a ɗauka a ciki sai dai idan aiki tare da ƙwararren ƙwararren ƙwararren likita. Ka nisanci yara.
Kafin amfani da kai, yi ɗan ƙaramin gwajin faci a goshinka na ciki ko bayanta ta hanyar shafa ɗan ƙaramin man da aka diluted sannan a shafa bandeji. Wanke wurin idan kun sami wani haushi. Idan babu haushi ya faru bayan sa'o'i 48 yana da lafiya don amfani da fata.