shafi_banner

samfurori

Gashi Mai Matsayi Mai Sanyi Don Tausar Jikin Gashi

taƙaitaccen bayanin:

Sunan samfur: Castor Oil Roll on
Nau'in Samfur: Man Fetur
Shelf Life: 2 shekaru
Girman kwalban: 50ml
Hanyar cirewa: Cold Pressed
Raw Material: iri
Wurin Asalin: China
Nau'in Kayan Aiki: OEM/ODM
Takaddun shaida: ISO9001, GMPC, COA, MSDS
Aikace-aikace: Aromatherapy Beauty Spa Diffusser


Cikakken Bayani

Tags samfurin

[Gidan man Castor oil roll on]: Ana fitar da shi ba tare da zafi ko sinadarai ba don adana mafi yawan abubuwan gina jiki. Babu additives, fillers - kawai tsarkakakken man kaskon zinari don tsabta, kulawar kyan gani.
[Soothing Rose Quartz Roller]: Rolder quartz roller yana ba da sanyi da kwantar da hankali yayin da yake taimakawa mai shiga cikin fata. Yana goyan bayan bushewar fata da sautin fata mai kama da kyan gani, cikakke don al'adar yau da kullun.
[Maganin Jiki na Fata & Gyaran Shamaki]: Yana shiga cikin busassun wurare ko fusatattun wurare don kulle danshi, inganta laushi, da maido da laushi, santsi. Cikakke don hannaye, gwiwar hannu, lebe, ko wuraren da ke ƙarƙashin ido
[Mai Sauƙi Mai Sauƙi Akan Kwalba]: Kwalban ƙwallon mu na yin amfani da man castor - mai tsabta da sauƙin amfani. Kawai bude saman ka mirgine. Wannan kwalbar tana fitar da cikakken adadin mai na fuska, gira, gashin ido,gashilayi, jiki da kumajikiba tare da samun mai sosai ba. kwalaben nadi kuma yana ba da ƙarin fa'idar tausa fuska mai haske wanda ke haɓaka kwararar jini da zagayawa. Yana da cikakkiyar ƙari mara ɓarna ga tsarin kula da kai!
[Ƙaramin, Balaguro-Friendly, da Leak-Free]: Wannan na'ura mai na'ura mai kaifi ta zo a cikin kwalban gilashin amber mai dorewa don kare ingancin mai. Girman sa 1.7oz abu ne mai ɗaukar hoto kuma yana da kyau don jefawa a cikin jakar ku ko amfani da shi a gida cikin sauƙi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana