shafi_banner

samfurori

100% Pure Star Anise Essential Oil Don Abubuwan Abincin Abinci

taƙaitaccen bayanin:

Sunan samfur: Star Anise Essential Oil

Nau'in Samfur: Tsaftataccen mai mai mahimmanci

Shelf Life: 2 shekaru

Girman kwalban: 1kg

Hanyar Hakar : Steam distillation

Raw Material: iri

Wurin Asalin: China

Nau'in Kayan Aiki: OEM/ODM

Takaddun shaida: ISO9001, GMPC, COA, MSDS

Aikace-aikace: Aromatherapy Beauty Spa Diffusser

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Star Anise Essential Oilyana da kamshi mai kama da baƙar fata. Man Anise Oil na iya zama da amfani a cikin gaurayawan diffuser da inhaler da aka yi niyya don taimakawa sauƙaƙa mashako, mura da mura.

Star Anise Essential OilHakanan na iya zama taimako a cikin gaurayawar aromatherapy waɗanda aka yi niyya don taimakawa narkewa da ciwon tsoka ko raɗaɗi.

Star Anise Oil (Illicium verum) wani lokacin yana rikicewa da man Anise (Pimpinella anisum) domin dukkansu suna da kamanceceniya, dukkansu suna da kamshi iri ɗaya kuma dukkansu suna da kamanceceniya, amma ba kwata-kwata iri ɗaya ba.

A hankali, Anise Essential Oil na iya zama mai kwantar da hankali lokacin da aka yi amfani da shi a cikin ƙananan dilutions. Anise da Tauraro Anise Essential Oils galibi ana haɗa su wuri ɗaya kuma wani lokaci suna rikice da juna saboda duka suna da ƙamshi iri ɗaya kuma suna da kamanni, amma ba kwata-kwata iri ɗaya ba.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana